Đèn năng lượng mặt trời DPNL-200w chiếu sáng sân vườn và đường đi
Giá gốc là: 2.850.000₫.Giá hiện tại là: 1.350.000₫.
Còn hàng
ĐẶT HÀNG NGAY NHẬN ƯU ĐÃI TỪ CÔNG TY
Thương hiệu uy tín, hàng chất lượng
Giao-hang-mien-phi
AN TÂM MUA SẮM ONLINE
Ưu điểm đèn pha năng lường mặt trời DPNL-200w
den-nang-luong-mat-troi-dpnl-200w-chieu-sang-san-vuon-va-duong-di
Ư điểm đèn 200W
Tiết kiệm chi phí tiền điện sinh hoạt ngày càng tăng:
An toàn cho mọi người trong gia đình:
Tiện lợi:
Ánh sáng : Đèn năng lượng mặt trời ánh sáng màu trắng.
Điều khiển từ xa tiện lợi:
Không cần kéo dây điện rườm rà.
Cấu tạo của đèn năng lượng mặt trời DPNL-200W
Tấm pin năng lượng mặt trời.
Bóng đèn năng lượng mặt trời .
Pin sạc dự trữ
– Được sản xuất bởi công nghệ Lithium phosphate nên đảm bảo bền bỉ và tuổi thọ sử dụng cao.
Thân đèn và hệ thống giá đỡ.
Bộ phân cán đèn, ốc vít, khiển đèn góp phần bổ xung lắp đặt, khởi động và chiếu sáng.
Thông số đèn năng lượng mặt trời treo tường DPNL-200W
–  Kích thước bản NLMT: 350 x 630x 17mm
–  kích thước đèn 280 x 330mm
–  Công suất 200W