Đèn Năng Lượng Mặt Trời Solar GV-106-120W
Đèn năng lượng mặt trời Solar GV-106-120W là sản phẩm thông minh, tiết kiệm năng lượng, và thân thiện với môi trường, được thiết kế để cung cấp giải pháp chiếu sáng tối ưu cho các khu vực ngoài trời. Với công suất mạnh mẽ lên tới 120W, đèn Solar GV-106-120W có khả năng chiếu sáng diện rộng, đảm bảo an ninh và tiện ích cho không gian xung quanh ngôi nhà, sân vườn, lối đi, bãi đỗ xe, hay những khu vực công cộng khác.
den-nang-luong-mat-troi-solar-gv-106-120w
Đặc điểm nổi bật của đèn năng lượng mặt trời Solar GV-106-120W
  1. Công suất mạnh mẽ 120W:
    • Với công suất 120W, Đèn năng lượng mặt trời Solar GV-106-120W cung cấp độ sáng mạnh mẽ, đủ để chiếu sáng cho các khu vực lớn như sân vườn, đường phố, hoặc khu vực ngoài trời rộng rãi. Khả năng chiếu sáng của đèn giúp tạo nên không gian an toàn, đảm bảo sự thoải mái khi di chuyển vào ban đêm.
  2. Hoạt động hoàn toàn bằng năng lượng mặt trời:
  3. Pin lithium bền bỉ:
  4. Chế độ cảm biến thông minh:
  5. Chống nước, chống bụi chuẩn IP65:
  6. Dễ dàng lắp đặt và bảo trì:
Đèn năng lượng mặt trời GV-106-120w
  • Model Đèn năng lượng mặt trời Solar GV-106-120W
  • Công suất pin mặt trời 6V 25W Polycrystalline Panels
  • Dung lượng pin 3.2V 20000mAH LiFePO4
  • Công suất đèn LED 120W
  • Chất liệu đèn LED Nhôm đúc + Ống kính PC
  • Chip LED 3030SMD 1W
  • Kích thước đèn LED 222x171x52mm
  • Nhiệt độ màu LED 3000-3500K; 6000-6500K
  • Đèn LED cấp bảo vệ IP66
  • Tuổi thọ đèn LED 50000 giờ
  • Khu vực chiếu sáng LED 250㎡
  • Chiều cao lắp đặt cho phép 0-8 mét
  • Thời gian sạc 4 – 6 giờ
  • Thời gian chiếu sáng 20-24 giờ hoặc 2 ngày mưa
  • Khu vực cảm biến 15 mét
  • Chế độ Cảm ứng ánh sáng + Điều khiển từ xa thông minh
Ứng dụng của đèn năng lượng mặt trời Solar GV-106-120W
Chiếu sáng sân vườn, lối đi:
Khu vực công cộng, bãi đỗ xe:
Chiếu sáng an ninh ngoài trời:
Trang trại, khu công nghiệp:
den-nang-luong-mat-troi-solar-gv-106-120wden-nang-luong-mat-troi-solar-gv-106-50w
Lý do nên chọn đèn năng lượng mặt trời Solar GV-106-120W
  1. Tiết kiệm năng lượng và chi phí:
  2. Bền bỉ và an toàn:
  3. Cảm biến thông minh, tiết kiệm năng lượng:
  4. Thân thiện với môi trường:
  5. Dễ dàng lắp đặt:
Địa chỉ bảo hành và bán hàng đèn năng lượng mặt trời uy tín chất lượng, chính hãng.
📍 Địa chỉ mua hàng:
  • Miền Bắc: Số 15A Hoàng Đạo Thành – Thanh Xuân – Hà Nội
  • Miền Nam: Phường 6, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
📞 Hotline: 0983333516 & 0382403565
📦 Giao hàng toàn quốc – Nhận hàng thanh toán!
☎️LIÊN HỆ : 0983333516 & 0382403565 https://tapdoannangluongxanh.vn
Khách hàng tham khảo thêm một số mẫu đèn năng lượng cao cấp sau đây !
Kết luận
tu-van-khach-hang-Green-Viet
Thông Tin Sản Phẩm
Model GV-106-120W
Công suất đèn LED 120W
Chip LED 3030SMD 1W